Search
DAVID KING 120
Text Widget
Recent Posts
Agosti 16, 2014
HABARI PICHA:MISS REDS KINONDONI YAFUNIKA NI SHIDAAA, MARIA AIBUKA KIDEDEATAZAMA
Posted on Jumamosi, Agosti 16, 2014
by Unknown
Tuma Hii kwa Barua pepe
Blogu Hii!
Chapisha kwenye X
Shiriki kwenye Facebook
Posted in
|
No comments
Chapisho Jipya
Taarifa za zamani
Nyumbani
0 comments:
Chapisha Maoni
Jisajili kwenye:
Chapisha Maoni (Atom)
Popular Posts
HILI NALO NENO:MZUNGU ALIYEDAIWA KUTUPA MKATE MANISPAA YA MOSHI AZUA MAKUBWA KWA ASKARI, TAZAMA PICHA HIZI
Baada ya kuzunguka kwa muda mrefu raia huyu wa kigeni ambaye haikufahamika mara moja anatoka nchi gani al...
KUMBEEEEEE!!!!!!!!!! KUHIFADHI UPENDO WAKO KWA MWANAUME AMA MWANAMKE PASIPO MAPENZI YA DHATI NI BALAA?!!!"."SOMA HAPA"
DU! NI siku nyingine tunakutana katika ukurasa wetu wa kupeana mambo muhimu ya kuboresha uhusiano wetu na wapenzi wetu. Nawashukuru wa...
HATIMAYE BASATA WAIRUHUSU ILE FILAMU YA MANAIKI SANGA ILIYOLALAMIKIWA ISAMBAZWE MTAANI, ILITAKIWA KUTOKA JANA TAREHE 23/12/2013..
Na Sakina Shabani Ile filamu iliyozungmziwa sana ya msanii Manaiki Sanga "The Don" hatimae imeruhusiwa kusambazwa na mtaani huk...
je walijua hiliii??????..."Tendo la ndoa Ni Tiba mbadala ya maradhi ya moyo,ubongo na maumivu ya kichwa."
Ingawa tendo la ndoa lisipofanywa kwa kuzingatia kanuni na taratibu, sambamba na umakini, linaweza kusababisha maradhi, lakini kwa wana...
LEO NI SIKU YA VIJANA DUNIANI 2014
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI Siku ya Vijana Duniani itafanyika tarehe 12 Agosti, 2014 ikiwa na lengo la kuyafanya masuala mba...
Penzi lako ni la ndoa au la kustarehesha miili ya watu?
“Hapana huyu si mume wangu, ila niko naye tu kwa ajili ya kujipumzisha” “Aah, yule msichana wa jana usiku? Siyo mchumba wang...
Pesa za silaha zaibua zahma bungeni
Maafisa wa serikali ya Nigeria wamekamatwa Afrika Kusini na zaidi ya d...
ATC yalipisha kwa dola
KINYUME na agizo la Serikali la kutaka taasisi zake zisitoze malipo kwa dola ila kulinda thamani ya shilingi yake, Shirika la Ndege Ta...
UNALIJUA HILI,KWA WAKUBWA 2:HIZI NDIO MBINU ZA KUMUWEZA, MWANAMKE ALIYE MGUMU KUTONGOZEKA
wakati mwingine, vitu huweza kumaanisha zaidi ya tuwezavyo kutamka kwa vinywa vyetu MWANAMUME yeyote anapotaka kumtongoza mwanamke ...
TAZAMA MAKUNDI YA MICHUANO YA KOMBE LA DUNIA NCHINI BRAZIL YAMETANGAZWA"SOMA ZAIDI HAPA"
June – July 2014 ndio fainali za kombe la dunia huko Brazil ambapo makundi yameshapangwa tayari, cheki mzigo wenyewe ulivyopangwa…Hapa...
Categories
gossip
love
MSANII
music
muziki
nyumbani
Politics
SIASA
STORI ZETU
UDAKU
Definition list
Sample Text
0 comments:
Chapisha Maoni