Search
DAVID KING 120
Text Widget
Recent Posts
Julai 03, 2014
TIMBWILI LA ADAM MCHOVU,DJ FETTY NA B12,CLOUDS FM LAZUA HAYA:TAZAMA PICHA
Posted on Alhamisi, Julai 03, 2014
by Unknown
Tuma Hii kwa Barua pepe
Blogu Hii!
Chapisha kwenye X
Shiriki kwenye Facebook
Posted in
|
No comments
Chapisho Jipya
Taarifa za zamani
Nyumbani
0 comments:
Chapisha Maoni
Jisajili kwenye:
Chapisha Maoni (Atom)
Popular Posts
TAZAMA MUONEKANO MPYA WA MSANII RAY C,BAADA YA KUACHA MADAWA NA KURUDI KWENYE GEMU NI ADIMUUUUUUU!!!!!
Pichani juu ni mdada Rehema Chalamila ‘Ray C’ na chini ni mashairi ya wimbo mpya anaouandaa mwanadada huyo ambao ameutupia katika ukuras...
PAPA AMRUHUSU PADRI MOSHA WA JIMBO KATOLIKI LA MOSHI KUOA
Kiongozi wa Kanisa Katoliki duniani, Papa Francis amekubali kumuondolea sakramenti ya upadri, Raymond Mosha wa Jimbo Katoli...
MAMA NA MWANAYE WAOANA BAADA YA KUWA NA MAHUSIANO YA JINSIA MOJA
"Mimi na Vertasha mwanangu tulianza mahusiano yetu wakat kipindi hicho ak i wa na miaka 16 tu.Lakini nilisubiri mpa...
Mhubiri Abu Qatada aachiliwa huru
Abnu Qatada alikabiliwa na tuhuma za kupanga njama ya mashambulizi ya ...
2mbili wa Town: Kundi la kuwaleta Baba Levo na Peter Msechu kwenye gemu
Muungano wa wasanii wawili wacheshi na wenye vituko kutoka Kigoma, Peter Msechu na Baba Levo hivi sasa utakuwa ukitambulika ...
TAZAMA MASTAA WA BONGO AMBAO WAMEKUWA VINARA WA SKENDO MWAKA 2013,NI NOUMAAAAA!!!!!!
AGNES GERALD ‘MASOGANGE’ Video Queen huyo alitikisa mwaka 2013 kwa skendo ya kukamatwa na dawa za kulevya huko Afrika Kusini na kuwekwa ruma...
KATUNI YETU
NI HATARIIIIII!!!!>DANGURO LA UCHI LAFICHULIWA BUGURUNI DAR.GHARAMA YA CHUMBA NI 1200,KUMLIPA MALAYA NI SH 5000"SOMA HAPA ZAIDI".
JUMBA linalodaiwa kutumika kuendesha shughuli za ukahaba limebainika kuwapo katika eneo la Buguruni, jijini Dar es Salaam. Uchun...
KIBONDE, GARDNER KIZIMBANI LEO
Watangazaji Ephraim Kibonde (wa kwanza kushoto) na mwenzake Gardner Habash (wa pili kulia) wakielekea kizimbani.
Australia kuimarisha sheria dhidi ya ugaidi
Bunge la Australia leo limewasilisha muswada wa sheria kali za kupambana na ugaidi, ambapo itakuwa ni uhalifu kwa mtu kusafiri k...
Categories
gossip
love
MSANII
music
muziki
nyumbani
Politics
SIASA
STORI ZETU
UDAKU
Definition list
Sample Text
0 comments:
Chapisha Maoni