Search
DAVID KING 120
Text Widget
Recent Posts
Julai 03, 2014
PICHA:THE MAKING YA VIDEO YA SHETTA -KEREWA
Posted on Alhamisi, Julai 03, 2014
by Unknown
Moja ya malengo ya Shetta kwenda kufanya video nje ya Tanzania yameanza kutimia na kwa mara ya kwanza video ya Shetta imepata airtime kwenye kituo hiki.
Tuma Hii kwa Barua pepe
Blogu Hii!
Chapisha kwenye X
Shiriki kwenye Facebook
Posted in
|
No comments
Chapisho Jipya
Taarifa za zamani
Nyumbani
0 comments:
Chapisha Maoni
Jisajili kwenye:
Chapisha Maoni (Atom)
Popular Posts
PAPA AMRUHUSU PADRI MOSHA WA JIMBO KATOLIKI LA MOSHI KUOA
Kiongozi wa Kanisa Katoliki duniani, Papa Francis amekubali kumuondolea sakramenti ya upadri, Raymond Mosha wa Jimbo Katoli...
KILICHOTOKEA BRAZIL BAADA YA KUPIGWA 7-1,MASHABIKI WACHOMA BASI NA KUFANYA VURUGU,TAZAMA PICHA NA HABARI HAPA
Basi lililochomwa na mashabiki wa Brazil waliokuwa na hasira likiteketea kwa moto. Vikosi vya zimamoto vikijaribu kuzuia moto ...
EXCLISIVE.......TAZAMA, PICHANI NDO BASI LA MTEI LILILO CHOMWA MOTO LEO NA WANANCHI BAADA YA KUGONGA MWENDESHA PIKIPIKI NA KUUA WATU WAWILI..!!!
HILI ndo Basi la MTEI lililochomwa moto leo na wananchi baada ya kumgonga muendesha pikipiki na kuua watu wawili huko mkoani Singida.
TAZAMA PICHA NA HABARI:WAZIRI WA NISHATI NA MADINI WATEMBELEA UBALOZI WA TANZANIA, WASHINGON, DC
...
Tangazo
LUNDO LA WAKIMBIZI KUTOKA SYRIA WAKIWA WAMEZUIWA KUINGIA UTURUKI
Stand-off: A tank faces dozens of cars clustered along the barbed wire border of Turkey and Syria where would-be jihadis...
MREMBO CHUPUCHUPU KUBAKWA NA MIDUME YENYE UCHU
Stori: Musa Mteja Msichana mrembo ambaye jina lake halikuweza kufahamika mara moja,...
BAADA YA KUSHINDA SHINDANO LA MANYWELE KIGOLI HAPA NCHINI,SUZAN DANIEL AHAIDI KULEMBELEA WATOTO YATIMA -
fainali ya shindano la kigoli manywele nchini mwaka 2013 lilimtoa mshindi mahiri kutokana na sifa za umahiri wake,SUZAN DANIELambaye alip...
BREKING NEWZZZZZ:MSAFARA WA MAALIM SEIF WAPATA AJALI
Moja ya gari ambalo lilikuwa kwenye msafara wa Makamu wa Kwanza wa Rais wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar na Katibu Mkuu wa C...
HASARA ZA MAPENZI YA KUCHUNGUZANA
Katika maisha mawazo ni kitu cha kawaida kwa mwanadamu, lakini hata hivyo matumizi ya akili lazima yawekewe mipaka na isiwe ni kitu cha...
Categories
gossip
love
MSANII
music
muziki
nyumbani
Politics
SIASA
STORI ZETU
UDAKU
Definition list
Sample Text
0 comments:
Chapisha Maoni