Jisajili kwenye:
Chapisha Maoni (Atom)
Text Widget
Recent Posts
Popular Posts
-
Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Mathias Chikawe (wapili kulia) akimshukuru Ofisa wa Mawasiliano na U...
-
Kiongozi wa Kanisa Katoliki duniani, Papa Francis amekubali kumuondolea sakramenti ya upadri, Raymond Mosha wa Jimbo Katoli...
-
Mtu mmoja aliyefahamika kwa jina la Frank Mwakilalo (25) mkazi wa Block T alifariki dunia akiwa ana...
-
Pichani juu ni mdada Rehema Chalamila ‘Ray C’ na chini ni mashairi ya wimbo mpya anaouandaa mwanadada huyo ambao ameutupia katika ukuras...
-
Jumamosi ya November 30, tuzo za 10 za video za Channel O aka CHOAMVA zilitolewa huko Kliptown, Soweto (Johannesburg) nchini Afrika Kusin...
-
Baraza la usalama la Umoja wa Mataifa limewawekea vikwazo watu kadhaa wanaohusishwa na itikadi kali, wakiwemo wapiganaji wa k...
-
The Indian boy broke the world record after being born with 34 fingers and toes. Akshat Saxena had seven fingers on each hand and ten toes...
-
Wanawake wengine wanayo njia mbali mbali ya ajabu kama hii ya kuingiza vitu vibaya duniani Ebu! tazama kwenye picture hizi...
-
"Mimi na Vertasha mwanangu tulianza mahusiano yetu wakat kipindi hicho ak i wa na miaka 16 tu.Lakini nilisubiri mpa...
0 comments:
Chapisha Maoni